Hanyoyin watsa labarai na ƙasa na Hydroponics Faɗaɗɗen Ƙwallon Clay Pellets

LECA (Ƙara Faɗaɗɗen Clay Mai Sauƙi),

Lambun Clay Balls, Red Clay

Amfani: Horticulture Hydroponics, Aquaponics
        Maganin Ruwa, Lambuna da Turf Wasanni 



Cikakken Bayani
Tags samfurin

Sunan samfur: Faɗaɗɗen Clay, Ƙwallon Laka

Synonyms:LECA (Hasken Faɗaɗɗen Clay Aggregate), Ƙwallon Clay na Lambu, Red Clay

Aiki:Hasken Nauyi, Ƙarfi mai ƙarfi, Ƙarfafawar thermal, Keɓe mai kyau,

         Anti-lalata, Low Ruwa sha, Antifreeze da Anti-lalata.da sauransu

Aikace-aikace:  1.Gina
                          2.Horticulture Hydroponics
                          3.Aquaponics
                          4.Maganin Ruwa
                          5.Gardening da Sport Turf

Abubuwa

Ma'aunin Fasaha    

Girman Barbashi

        8-16 mm

Babban Material

 Clay

Bayyanar

 Ball

Yawaita Surface

1.1-1.2g/cm3

Yawan yawa

300-350kg/m3

Yawan Ruwa

 95%

Jimlar Lalacewar Adadin & Yawan Sawa

3.0%

Tara Porosity

20%

Hydrochloric acid na iya ƙyale ƙimar

1.4%

Yawan Asarar Gogayya

 2.0

Shakar Ruwa

15%

Haɗin Barbashi

60-63%

Marufi & Shippin

 A. Shirye-shiryen Jama'a: 

1.A cikin PP Bag, 50L / jaka;

2.In jumbo bags.

3.Customized Packing: OEM Label.etc, kamar yadda abokin ciniki ta bukatun.

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.